ผู้เขียน หัวข้อ: Form Admit Summary (501) ถามเลข AN ทุกครั้งหลังสั่งพิมพ์ครับ  (อ่าน 3010 ครั้ง)

ออฟไลน์ Maetha Hospital

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
    • เว็บไซต์ของโรงพยาบาลแม่ทาครับ
พอดีเอาฟอร์มนี้จากในคลัง Report มาแก้ใหม่ให้พิมพ์ใบ Admit Summary ได้โดยใช้กระดาษเปล่าครับ แต่มีปัญหาว่าพอสั่งพิมพ์เสร็จแล้ว มันจะต้องให้พิมพ์เลข AN ใหม่อีกรอบก่อนถึงจะพิมพ์ได้ เลยไม่รู้ว่าระบบ Admit ไม่ส่งเลข AN ให้ Report หรือเปล่า อยากให้ช่วยตรวจสอบด้วยครับเพราะไปต่อไม่ถูกแล้ว
ปวร โปร่งจิตต์ (ปอ)
นักวิชาการคอมพิวเตอร์ โรงพยาบาลแม่ทา ลำพูน (รพช. 30 เตียง)
เริ่มใช้งานเต็มรูปแบบ 3 มกราคม 54
Client Version 3.54.1.3, Spec ตามมาตรฐานกลางกระทรวง ICT
Server: CentOS 5.5, MySQL 5.1

ขอบคุณสังคมดีๆ แห่งนี้และ HosXP ที่ทำให้โรงพยาบาลก้าวหน้าขึ้นครับ