ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ  (อ่าน 1554 ครั้ง)

ออฟไลน์ taw2010

• Hero Member
  • Respect: 0
ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 00:16:59 AM »
0
เรียนผู้รู้ทุกท่าน ทราบ
ผมมีปัญหาเรื่องการตัดลูกหนี้สิทธิ ทำไมตาราง opitemrece  กับตาราง rcpt_debtและ rcpt_debt_detail ผลรวมยานอกไม่เท่ากับตารางหลัก
คือ opitemrece ที่ผมก็งง มากเลยกับโปรแกรมครับ เกิดจากอะไรไม่ทราบ
ผู้รู้ท่านไหนเคยเกิดเหตุการณ์แบบผมบ้างแล้วแก้ไขอย่างไรบ้าง
ช่วยบอกหน่อยอย่างละเอียด หน่อยครับ
โรงพยาบาลดำเนินสะดวก จ.ราชบุรี
มือใหม่