ผู้เขียน หัวข้อ: รายงาน 0110 รง 5 ไม่พบข้อมูลที่ได้คีย์ไปแล้วของเดือนกย อ.manoi ช่วยตอบด้วยครับ  (อ่าน 2702 ครั้ง)

romsriรพ.ชุมแพ

• บุคคลทั่วไป
ในรายงาน รง 5 ในหัวข้อ ผู้ป่วยในทั้งหมด นอกเครือข่ายจะไม่มีข้อมูลเลย ครับ  ผมได้ไปตรวจสอบที่ สิทธิการรักษาแล้วไม่มีอะไรผิด ทำการ ResyncAN ใหม่แล้วครับ ผมขอ code แก้ไขหน่อยครับ ตัวเดิมที่ผมบันทึกไว้มันหายครับ รบกวน อ.manoi ครับ ช่วยพิมพ์ให้ใหม่หน่อยครับ