ผู้เขียน หัวข้อ: ลองเพิ่มเวลาใน Scrip ของรายงาน นค1 ครับ เอามาให้ลองกัน  (อ่าน 2563 ครั้ง)

ออฟไลน์ bomkeen

• Sr. Member
  • Respect: +1
ลองทำดูครับ เจ้าหน้าที่เขาขอมา เพิ่มเวลาใน ฟิวชื่อ name22 เอามาจาก ovst.vsttime ครับ

ผิดถูกยังไง ส่งข่าวด้วยนะครับ ถ้าผ่านจะได้ให้เขาใช้จริง

แกะจากรายงานเก่าๆครับ ส่วนมากของพี่ขวด ขอบคุณก๊าบบบบพี่ ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 10, 2012, 10:39:53 AM โดย bomkeen »
พีรกาจ พูลสวัสดิ์
นักวิชาการคอมพิวเตอร์(ลูกจ้าง)
รพ.สมเด็จพระสังฆราช(นครหลวง) รพช.30เตียง
จ.พระนครศรีอยุธยา