ผู้เขียน หัวข้อ: กำลังใจแด่ Admin ที่กำลังใจเริ่มถดถอย  (อ่าน 26689 ครั้ง)

ออฟไลน์ เกื้อกูล ครับ..

• Hero Member
  • Respect: +169
    • โรงพยาบาลปากท่อ
Re: กำลังใจแด่ Admin ที่กำลังใจเริ่มถดถอย
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: กันยายน 04, 2010, 21:17:01 PM »
0
แค่ต้องการให้เป็นข้อความให้กำลังใจครับ....อย่าคิดมากเิกินไปจากธรรมดานะครับ....ผมเข้าใจตัวเองครับ.... :D
Implement  HOSxP  Start 2548 ---> NOW!
Station : 130 Client   V.3 Version  3.67.1.XX
Server  : CENTOS  +MySQL maria 10.x.x

ออฟไลน์ K.Nuttawat

• Jr. Member
  • **
  • ถ้าวันนี้ถูกต้อง ก็ไม่ต้องกลัวพรุ่งนี้
  • Respect: 0
Re: กำลังใจแด่ Admin ที่กำลังใจเริ่มถดถอย
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: กันยายน 06, 2010, 11:11:28 AM »
0
ถ้า
หากไม่มีพวกเราทุกคน...เหล่า ADMIN  ...ความสมบูรณ์ของงาน ใด ๆ จะสำเร็จได้อย่างไร....

คุณคือ คนสำคัญ....ที่มีคุณค่าเสมอครับ... :)
จริงหรือคะที่ว่า เป็นคนสำคัญ  เขาบอกว่าสำคัญตัวเองมากไปหรือเปล่า ไม่มีเธอฉันก็จ้างคนใหม่มาทำแทนได้

ผมน่าจะจริงครับ ^_^ เพราะถ้าผู้บริหารคิดแบบนี้  โรงพยาบาลจะมีคนที่เข้าใจระบบ ทั้งหมดได้ตอนไหนละครับ ในเมื่อคนที่มาใหม่ต้องศึกษางานใหม่เรื่อย ๆ  ถ้าผมเป็นผู้บริหาร ผมจะพยายามดึงคนที่รู้เรื่องไว้แล้วให้เขาพัฒนาระบบต่อจากเดิมดีกว่าหาคนใหม่เรื่อย ๆ

ปล.แค่ความคิดนะครับ  ไม่ต้องคิดมาก  ^_^
ว่าที่ อดีต Admin รพ. 30 เตียง ^_^