ผู้เขียน หัวข้อ: แบบรายงานหมอกควัน  (อ่าน 1748 ครั้ง)

ออฟไลน์ doitao

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
แบบรายงานหมอกควัน
« เมื่อ: มกราคม 14, 2014, 10:07:19 AM »
0
สืบเนื่องจากการประชุมเรื่องการเฝ้าระวังผลกระทบสุขภาพจากภาวะหมอกควันและไฟป่า ปี 2557 เมื่อวันที่ 13 มกราคม 2557 ทางสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดเชียงใหม่ต้องการให้แต่ละอำเภอรายงานผู้ที่ได้รับผลกระทบจากภาวะหมอกควันผ่านทางหน้าเว็ปไซด์ของ สสจ.เชียงใหม่ ทุกวัน
จึงขอรบกวนอาจารย์ช่วยสร้างรายงานตามแบบฟอร์มที่ สสจ.เชียงใหม่ต้องการให้หน่อยครับ รายละเอียดของแบบฟอร์มตามเอกสารที่แนบครับ
ขอบคุณครับ