ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการให้ไคลเอนต์แยกใช้ฟอร์มพิมพ์ฉลากยาคนละฟอร์ม  (อ่าน 1748 ครั้ง)

rachanont

• บุคคลทั่วไป
พอดีมีปัญหาในการเซ็ตระยะขอบของฉลากยาใน thermal printer คนละยี่ห้อกัน จึงอยากทราบว่าสามารถแยกให้ไคลเอนต์ใช้ฟอร์มพิมพ์ฉลากยาคนละฟอร์มกันได้มั้ยครับ ถ้าทำได้ต้องทำอย่างไรครับ (StickerDetailReport)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 26, 2017, 08:44:41 AM โดย rachanont »

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • Jr. Member
  • Respect: +17
    • HOSxP
เฉพาะแบบฟอร์มของ Sticker จะแยกเก็บคนละที่กับ ReportTemplate ครับ จึงยังแยกแบบที่ต้องการให้ไม่ได้ แต่ผมจะลองหาวิธีให้นะครับ
BMS Administrator