ผู้เขียน หัวข้อ: โครงการโรคเรื้อรัง/ระบบจ่ายตรง  (อ่าน 3423 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Kop

• Full Member
  • Respect: 0
โครงการโรคเรื้อรัง/ระบบจ่ายตรง
« เมื่อ: ตุลาคม 27, 2006, 02:52:06 AM »
0
เรียนถามอาจารย์ MN ว่าเวอร์ชั่นหลัง ๆ ในระบบคลินิคพิเศษ ...โครงการโรคเรื้อรัง ต้องเลือกสิทธิ์การรักษาก่อนใช่ไหมครับ ถึงจะส่งออกข้อมูล เพราะทุกทีผมไม่ได้เลือก หมายถึงว่าตัวโปรแกรมจะคัดเอามาจากสิทธิ์การรักษาที่เป็นโรคเรื้อรังหรือเบิกได้ แล้วออกเลข INV อีกข้อนะครับ ในส่วนของผู้ป่วยที่มีการชำรพเงินแล้ว มีเลขที่ใบเสร็จแล้วทำไมยังดึงข้อมูลออกไปให้ใน txt ไฟล์อีกครับ ใช้ 2.49.10.17 ครับ
ทำวันนี้ให้มากกว่าคำว่าดี เพราะไม่มีสิ่งใหนจะเป็นที่สุดได้