ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอรายงานสรุปมูลค่าการรักษาผู้ป่วยครับ  (อ่าน 6489 ครั้ง)

ออฟไลน์ roxas

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
อยากได้รายงานสรุปมูลค่าการรักษาพยาบาลของผู้ป่วยนอก และผู้ป่วยใน ของแต่ละวัน และมีสรุปรวมมูลค่าแยกตามสิทธิครับ อยากให้ออกมาแบบไฟล์ตัวอย่างรายงานเดิมจาก Excel ที่แนบมานี้น่ะครับ รบกวนทุกท่านช่วยด้วยนะครับ (เพิ่งเริ่มศึกษาครับ  :))
โรงพยาบาลสันติสุข
อำเภอสันติสุข จังหวัดน่าน

ออฟไลน์ wiratnkk

• Sr. Member
    • kkkhospital.com
Re: รบกวนขอรายงานสรุปมูลค่าการรักษาผู้ป่วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2006, 23:33:39 PM »
0
ดูรายงานที่ module รายงาน-->รายงานระบบ ครับแล้วจะมีรายงานต่างๆที่ได้ออกแบบไว้ให้แล้วครับ
wiratn sriprom Khamkhuankaew hospital yasothon<<<mail naamsaikwkk@gmail.com>>> server IBM Pemtium 4  3.0  ram 20 G Centos6 Mysql 10.1.19 maria DB Client Xp

• **
Re: รบกวนขอรายงานสรุปมูลค่าการรักษาผู้ป่วยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2006, 03:47:10 AM »
0
ดูแล้วครับ แต่ไม่มีที่ต้องการ (แบบไฟล์ที่แนบไป) นี้เลย

ออฟไลน์ manoi

• Hero Member
  • Respect: +170
    • HOSxP Community Center
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2006, 20:57:40 PM »
0
ข้อมูลทั้งหมดอยู่ในตาราง vn_stat ครับ เขียนคำสั่ง SQL ดึงมาใช้ได้เลยครับ
HOSxP Project Manager / Cheif Developer / BMS MD

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2006, 21:36:38 PM »
0
เจอแล้วครับ  :D ขอบคุณมากครับ