ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอ Sql นำ Label มาประมวลผลเป็นออกเป็นข้อความหน่อยครับ  (อ่าน 2221 ครั้ง)

ออฟไลน์ kasidet

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
รบกวนอาจารย์ทั้งหลายแนะนำหน่อยครับผม เพิ่งหัดเขียนรายงานครับอยากได้ SQL ที่นำค่าจาก Variable มาประมวลผลและแสดงผ่านทาง Label ตอนนี้เขียนได้ประมาณนี้ครับ (รูปด้านล่าง) ผิดตรงไหนต้องแก้ตรงไหนรบกวนด้วยนะครับ ต้องการนำค่าที่ได้จาก Variable4 มาประมวลผลแสดงออกข้อความที่ Label35 ครับ แสดงค่าเป็น เกินค่าปกติ ปกติ และ ต่ำกว่าปกติ ประมาณนี้ครับ