ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องตารางนัดแพทย์หน่อยครับ  (อ่าน 1632 ครั้ง)

ออฟไลน์ nuker

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
สอบถามเรื่องตารางนัดแพทย์หน่อยครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2017, 19:46:29 PM »
0
สอบถามหน่อยครับ
ที่โรงพยาบาลของผมแพทย์ต้องการจำกัดจำนวนนัดตามช่วงเวลาที่ออกตรวจ
ไม่ทราบว่าโปรแกรม HOSxP เวอร์4  สามารถจำจกัดจำนวนนัดได้ไหม ถ้าได้ต้องตั้งค่ายังไง

ปล. ถ้ามีคู่มือจะดีมากเลยครับ

ออฟไลน์ sao

• Newbie
  • *
  • Respect: +1
Re: สอบถามเรื่องตารางนัดแพทย์หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2017, 19:48:34 PM »
ตอบคำถามค่ะ โปรแกรม HOSXP XE สามารถทำการจำกัดจำนวนนัดแพทย์ตามช่วงเวลาได้ค่ะ สามารถทำตามไฟล์คู่มือที่แนบมาได้เลยค่ะ

เสาวรส สุวรรณเกต
เจ้าหน้าที่ปฎิบัติการติดตั้งระบบและดูแลหลังการขาย
เสาวรส สุวรรณเกตุ
เจ้าหน้าที่ปฎิบัติการติดตั้งระบบและดูแลหลังการขาย
ฺบริษัท บางกอก เมดิคอล ซอฟต์แวร์ จำกัด