ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามวิธีการสร้าง Event ในโปรแกรม navicat เพื่อรันคำสั่ง Query อัตโนมัติ  (อ่าน 1369 ครั้ง)

ออฟไลน์ B.nattha

• Jr. Member
  • **
  • Respect: +7
เรียน อาจารย์ พี่ๆ เพื่อนๆ ชาว hosxp ครับ
    ตามหัวข้อเลยครับ รบกวนแนะนำด้วยครับ พอดีต้องการจะนำไปต่อยอดกับระบบงานที่ รพ.ครับง

ขอขอบคุณมากครับ  :) :)
สวิตตา ชมทอง
เจ้าพนักงานเภสัชกรรมชำนาญงาน
รพช.ลาดหลุมแก้ว ปทุมธานี
Server Master Acer AT350 Series Ram 16 G CentOS 6.5 Database MySQL Percona 5.5.27-28
Server Slave Dell PowerEdge T20 Ram 12 G CentOS 6.5 Database MySQL Percona 5.5.35-33