ผู้เขียน หัวข้อ: key violation เมื่อกด แสดงใบงบหน้าค่ารักษาพยาบาล ผู้ป่วยใน  (อ่าน 3060 ครั้ง)

ออฟไลน์ nipon poopamanH

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
ใน sql trace ขึ้น delete from tempreport where id=''CUSTOM-IPT1'' ใช้ version 3.55.7.14 ไม่ขึ้น ครับ
ขึ้นระบบ 1 ตค 54 โดย อบรม admin ที่ BMS ดูงานที่ รพ.คอนสาร(พี่สังเวียน)+ร.พ.น้ำหนาว,ปรึกษา อ.โด้ ด่านซ้าย,น้องอุ้ม แวงใหญ่ และอีกหลายๆท่านครับ

ออฟไลน์ poramin_com

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
ของผมก็เป็น แต่เป็นบางเครื่องนะครับ ใช้ v 3.56.8.3 MYSQL 5.5

รพลับแล อุตรดิตถ์