ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามเรื่องการใช้งานระบบงานจิตเวชครับผม  (อ่าน 1333 ครั้ง)

ออฟไลน์ champion

• Full Member
  • Respect: 0
วันนี้รบกวนอาจารย์ทุกๆท่านนะครับ  พอดีอยากทราบว่า ในเมนูระบบงานจิตเวชของ HOSxP  ตอนนี้ใช้งานเป็นอย่างไรกันบ้างครับ  พอดีกำลังจะศึกษาเกี่ยวกับการใช้งานเมนูนี้  แต่เหมือนจะลงข้อมูลยังไม่ได้ ไม่รู้ว่าต้องไปตั้งค่าหรือแก้ไขตรงไหนมั่งครับ  รบกวนด้วยนะครับผม^^
ขึ้นระบบเมื่อปี   2550  

ใช้ HOSxP  Version  3.56.3.8 

master server  :  HP Proliant   รุ่น  ML 350 G6  RAM   16  GB

salave  server  :  Dell  Power edge  R210        RAM   8  GB