ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อมูลตาราง patient เพิ่มมากจากที่ใดได้บ้าง  (อ่าน 4218 ครั้ง)

ออฟไลน์ monchai

• Full Member
  • Respect: 0
เวอร์ชั่น 3.52.2.3 เจอข้อมูลจากตาราง Patient ถูกเพิ่มขึ้นมาโดยจนท.ห้องบัตร  ไม่ได้บันทึกข้อมูล  ตรวจสอบแล้ว ไม่ได้พิมพ์ OPDCARD  ใครทราบกรุณาตอบด้วยว่าน่าจะบันทึกมาจากที่ใด

ออฟไลน์ thannawe

• Hero Member
  • Respect: +8
Re: ข้อมูลตาราง patient เพิ่มมากจากที่ใดได้บ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 31, 2009, 15:58:14 PM »
0
งงครับ
แนะนำตัว ด้วยครับ ทำเหมือน ๆ กันคับ  ;)
แล้วก็ รายละเอียด ภาพ ก็ได้ครับ
บอกแบบนี้ ไม่เข้าใจคับ  ??? ???
 :D ;D :D ;) :D ;D
กิจจา ชาญธัญกรรม
นักวิชาการคอมพิวเตอร์ชำนาญการ รพ.โพธาราม จ.ราชบุรี
็HOSxP XE

doramon

• บุคคลทั่วไป
Re: ข้อมูลตาราง patient เพิ่มมากจากที่ใดได้บ้าง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 31, 2009, 16:23:08 PM »
0
เวอร์ชั่น 3.52.2.3 เจอข้อมูลจากตาราง Patient ถูกเพิ่มขึ้นมาโดยจนท.ห้องบัตร  ไม่ได้บันทึกข้อมูล  ตรวจสอบแล้ว ไม่ได้พิมพ์ OPDCARD  ใครทราบกรุณาตอบด้วยว่าน่าจะบันทึกมาจากที่ใด

มาจาก  บัญชี 1 ได้ครับ

ถ้าไปกดปุ่มผิด   ;D

ออฟไลน์ thecoy

• Hero Member
  • นักวิชาการคอมพิวเตอร์
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 31, 2009, 16:32:40 PM »
0
มีใครไปติกตามรูปนี้หรือเปล่าครับ พี่มนชัย
โรงพยาบาลรัษฎา  ตรัง
CentOS 5.5  Ram  4  GB
HOSxP V.3.54.11.2 MySQL 5.1.30

ออฟไลน์ monchai

• Full Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 02, 2009, 10:27:50 AM »
0
คิดว่าน่าจะใช่ครับ ตรงที่ Patient link
ขอบคุณมากครับ จะไปตรวจสอบดู