ผู้เขียน หัวข้อ: ลืมรหัสผ่านเข้าเอ็ม  (อ่าน 3156 ครั้ง)

ออฟไลน์ DekB@nB@n

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
ลืมรหัสผ่านเข้าเอ็ม
« เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2010, 11:02:45 AM »
0
 ??? ???อาการ
Windows Live Messenger ไม่สามารถลงชื่อเข้าใช้ได้เนื่องมาจากลืมรหัสผ่าน
ที่ด้านล่างของหน้าต่าง Messenger เห็นรหัสข้อผิดพลาด 80048823
สาเหตุ
ผม
ป้อนรหัสผ่านไม่ถูกต้องมากกว่า 10 ครั้ง และบัญชีถูกล็อก
ช่วยด้วยครับผมเครียดมาก สองสามวันแร้วเล่นไม่ได้
มีวิธีแก้ไขไหมครับช่วยบอกวิธีได้ไหม
ทดลองหลายวิธีก้อยังไม่ได้ถ้ามีวิธีแก้ขอความช่วยเหลื่อส่งตามเมล์นี้นะขอบคุน

Imran1@chaiyo.com
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 04, 2010, 11:14:32 AM โดย DekB@nB@n »
Ang :  พนักงานเครื่องคอมโรงพยาบาล ระแงะ จ.นราธิวาส
Notebook :ส่วนตัว Intel  Core 2 Duo
Processor T5750 (2.0 GHz )
HDD :  250  GB
RAM  :   2 GB DDR2
มือใหม่หัดใช้ Hosxp ด้อยความรู้
www.rangaehealth.org/

ออฟไลน์ pop_hosxp

• Hero Member
  • Respect: +38
    • Phanomphrai Hospital
Re: ลืมรหัสผ่านเข้าเอ็ม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2010, 11:15:57 AM »
0
เข้าไปที่ www.hotmail.com แล้วไป activate ใหม่ครับ
pop434241@gmail.com
รพ.พนมไพร จ.ร้อยเอ็ด www.phanomphrai.net

ออฟไลน์ howtodo

• Hero Member
  • Respect: 0
    • สื่อน้ำท่วม
Re: ลืมรหัสผ่านเข้าเอ็ม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2010, 12:56:32 PM »
0
??? ???อาการ
Windows Live Messenger ไม่สามารถลงชื่อเข้าใช้ได้เนื่องมาจากลืมรหัสผ่าน
ที่ด้านล่างของหน้าต่าง Messenger เห็นรหัสข้อผิดพลาด 80048823
สาเหตุ
ผม
ป้อนรหัสผ่านไม่ถูกต้องมากกว่า 10 ครั้ง และบัญชีถูกล็อก
ช่วยด้วยครับผมเครียดมาก สองสามวันแร้วเล่นไม่ได้
มีวิธีแก้ไขไหมครับช่วยบอกวิธีได้ไหม
ทดลองหลายวิธีก้อยังไม่ได้ถ้ามีวิธีแก้ขอความช่วยเหลื่อส่งตามเมล์นี้นะขอบคุน

Imran1@chaiyo.com

สมัครใหม่ อิอิ

หรือไม่ก็ต้องยืนยัน ว่า  user name เป็นของคุณจริง

ขึ้นระบบ 2549  เข้ามารับช่วงต่อ ต.ค.50 - ส.ค.53 ไม่ครบ 3 ปี ขอบคุณสำหรับความรู้ ความเมตตา ความกรุณา ที่มีให้กับตัวข้าผู้ด้อยปัญญาด้วยดีตลอดมา