ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้ง error เพิ่มเติมครับ (ขอวิธีแก้ไขด้วยครับ)  (อ่าน 3645 ครั้ง)

ออฟไลน์ Admin banrai

• Full Member
  • Respect: 0
หลังจากที่ได้คีย์ข้อมูลการรักษาเสร็จเรียบร้อยแล้วและต้องการที่จะกดปุ่มบันทึก ก็จะขึ้นหน้าจอดังภาพอยากทราบว่าเกิดจากอะไร และขอทราบวิธีแก้ไขด้วยครับ
Server Windows XP Ram 4 GB

doramon

• บุคคลทั่วไป
Re: แจ้ง error เพิ่มเติมครับ (ขอวิธีแก้ไขด้วยครับ)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2008, 11:44:59 AM »
0
เกียวกับระบบ offline ที่ hosxp_pcu ต้องทำขันตอนผิด หรือ ว่าเข้าใจวิธีใช้ผิดครับ