ผู้เขียน หัวข้อ: เสนอแนะเกี่ยวกับ Webboard ครับ  (อ่าน 5881 ครั้ง)

anivat

• บุคคลทั่วไป
เสนอแนะเกี่ยวกับ Webboard ครับ
« เมื่อ: ตุลาคม 24, 2006, 21:55:08 PM »
0
ในการตั้งกระทูครับ ถ้าเป็นส่วนที่ประกาศหรือมีกิจกรรม ที่เป็น Webmaster เป็นคนเสนอ หรือแจ้งให้ทราบ จะน่าอยู่บนหัวขัอกระทู้ทั่วไปนะครับ ส่วนปัญหาและข้อซักถามต่าง ๆ ก็เป็นปกติครับ เช่น หัวข้อโครงการอบรมผู้ดูและระบบครับ หัวข้อนี้น่าจะแสดงอยู่ตลอดเวลาครับ จะไม่เป็นเหมือนกระทู้ทั่วๆไปครับ สมมติว่าไม่มีคนตอบหรือเข้ามาดูกระทู้นี้ก็จะหายไปจากหน้าจอแรกใช่ไหมครับ ฝากทางWebmaster ด้วยครับ ยกตัวอย่างที่ผมแนบมานะครับ