ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถาม เกี่ยวกับ CUSTOM-IN-PATIENT Summary OBS ครับ  (อ่าน 2213 ครั้ง)

ออฟไลน์ Apiruk_Jbhos

• Sr. Member
  • Respect: +1
    • โรงพยาบาล สมเด็จพระยุพราช จอมบึง
ขอถาม เกี่ยวกับ CUSTOM-IN-PATIENT Summary OBS ครับ
« เมื่อ: กันยายน 09, 2008, 11:11:14 AM »
0
ผมอยากได้ข้อมูลที่ออกมาตามที่แนบรูปมาให้ครับ ลองทำดูยังไม่ work เลยอยากให้ พี่ ๆ ช่วยดูให้หน่อยครับ เอาตามที่ เป็นเครื่องหมาย สี่เหลี่ยนแดงครับที่ยังติดอยู่ จะให้เป็น เช๊คถูก หรือออกมาเป็น DBtext ก็ได้ครับ เป็นคำไปเลย ไม่ต้องติกก็ได้ แค่อยากให้มันออกมาได้อย่างถูกต้องครับ
 หรือที่อื่นมีแบบ ฟอร์ม อะไรที่น่าสนใจ หรือตัวอย่างก็ ส่งมาให้ดูเป็น แบบก็ได้ครับ
 แต่อยากช่วยแก้ของผมให้ออกมาให้หน่อยครับ ... ถ้าตรงไหนไม่ได้จริง ๆ หรือใน Hosxp ไม่ได้เก็บก็กรุณา บอกด้วยครับ กรุณาช่วยด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 09, 2008, 11:16:28 AM โดย Apiruk_Jbhos »
นาย อภิรักษ์ ชุ่มชะอุ่ม
Mail advance_pro@hotmail.com
โรงพยาบาล สมเด็จพระยุพราช จอมบึง

Server 1 : SR550 Ram 64G
OS1 : CentOS Linux 7.6
MariaDB version 10.1.19

Server 2 : IBM X3500 Ram 6G
OS2 : CentOS 7.6

ขึ้นระบบ เดือน กรกฎาคม 50
http://www.ChomBungHospital.com/