ผู้เขียน หัวข้อ: การพิมพ์ประวัติเวชระเบียนทั้งหมดจากหน้าจอ EMR  (อ่าน 290 ครั้ง)

ออฟไลน์ phoncthano

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
สอบถามเกี่ยวกับการพิมพ์ประวัติเวชระเบียนจากหน้าจอ EMR หรือหน้าจออื่นๆ ครับ ว่าเราสามารถสั่งพิมพ์ประวัติคนไข้รายนั้นทั้งหมดได้หรือไม่ ส่วนใช้งานต้องสั่งพิมพ์ทีละ visit ซึ่งคนไข้บางรายประวัติเยอะมาก  รบกวนขอคำชี้แนะด้วยครับ หรือใครพอมีฟอร์มที่ดึงข้อมูลประมูลประวัติ โดยเลือกจาก hn ออกมาทั้งหมดไหมครับ รบกวนด้วยครับ