ผู้เขียน หัวข้อ: ขอฟอร์ม From-doctor-OPDcard ที่มีรายการหัตกรรมแผนไทยหน่อยครับ  (อ่าน 1990 ครั้ง)

ออฟไลน์ jekzaton

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
ขอฟอร์ม From-doctor-OPDcard ที่มีรายการหัตกรรมแผนไทยหน่อยครับ
พอดี ผมพึ่งมาทำงานเป็น นวก.คอมพิวเตอร์ ใหม่ครับ 
****รบกวนพี่ๆด้วยนะครับ*******

นวก.คอมพิวเตอร์ รพ.สมเด็จ จังหวัดกาฬสินธุ์
E-Mail : jekzaton@gmail.com
Server:
HosXp
พึ่งทำงานได้ 2 เดือนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 11, 2019, 09:41:22 AM โดย jekzaton »
นรากร ศิริกุล
นักวิชาการคอมพิวเตอร์ รพ.สมเด็จ อ.สมเด็จ จ.กาฬสินธุ์
เป็น Admin มือใหม่นะครับ