ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนทุกท่านครับ เราจะ link หัตถการ กับกลุ่มการให้บริการได้จากตารางไหนครับ  (อ่าน 1063 ครั้ง)

ออฟไลน์ champion

• Full Member
  • Respect: 0
สวัสดีทุกๆท่านครับ
วันนี้มีเรื่องมาปรึกษาและขอคำแนะนำครับ
รบกวนทุกท่านครับ  เราจะ link หัตถการ กับกลุ่มการให้บริการ   ที่อยู่ในกรอบสีแดง ได้จากตารางไหนครับ

เช่น ถ้าเลือกงานกายภาพ มันก็จะมีรายการหัตถการขึ้นให้  เลือกงานอาชีวบำบัด  ก็จะมีรายการเฉพาะขึ้นให้
รบกวนด้วยนะครับผม  ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ
ขึ้นระบบเมื่อปี   2550  

ใช้ HOSxP  Version  3.56.3.8 

master server  :  HP Proliant   รุ่น  ML 350 G6  RAM   16  GB

salave  server  :  Dell  Power edge  R210        RAM   8  GB

ออฟไลน์ champion

• Full Member
  • Respect: 0
ขึ้นระบบเมื่อปี   2550  

ใช้ HOSxP  Version  3.56.3.8 

master server  :  HP Proliant   รุ่น  ML 350 G6  RAM   16  GB

salave  server  :  Dell  Power edge  R210        RAM   8  GB