ผู้เขียน หัวข้อ: ที่ รพ.อยากจะใช้เครื่องอ่าน Barcode อยากได้มาตรฐานเครื่องอ่าน Barcode  (อ่าน 2070 ครั้ง)

ออฟไลน์ satid

• Newbie
  • *
  • Respect: +1
ที่ รพ.อยากจะใช้เครื่องอ่าน Barcode อยากได้มาตรฐานเครื่องอ่าน Barcode สำหรับโปรแกรม HOSxP ครับ ต้องมีอะไรบ้างหรือรบกวนแนะนำ ยี้ห้อ และรุ่นให้เลยยิ่งสะดวกครับ และเครื่องปริ้นสติ๊กเกอร์ Barcode ห้องใช้เครือ่งแบบไหน กระดาษสติ๊กเกอร์ไซต์ไหน ขนาดไหนดีครับ อยากรบกวนขอรายละเอียดหน่อยครับ จะได้เสนอหัวหน้า ขอบคุณล่วงหน้าครับ
Implement  HOSxP  Start 2552 ---> NOW!
V.3 Version  3.64.4.30
Server  : CENTOS7  +MySql MariaDB 10.1.19

ออฟไลน์ manoi

• Hero Member
  • Respect: +170
    • HOSxP Community Center
ขึ้นอยู่กับว่าจะเอามาอ่าน BarCode ที่เข้ารหัสแบบไหนครับ ใช้ HOSxP Print BarCode ออกมาถ้ายิงแล้วอ่านได้ก็ใช้ได้ครับ
HOSxP Project Manager / Cheif Developer / BMS MD