ผู้เขียน หัวข้อ: ติดตั้ง hosxp v.3.57.12.19บนwin 7 64bit แล้วเข้ารายงานend user reportแล้วค้าง  (อ่าน 2081 ครั้ง)

ออฟไลน์ yukiplee

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
ติดตั้ง hosxp v.3.57.12.19บนwin 7 64bit ตอนแรกเข้าได้ปกติคะ เข้ารายงานend user report ได้ หลังจากนั้นสองสามวัน เมื่อมีการลงโปรแกรมอื่นด้วย เข้าหน้าอื่นได้ปกติ แต่เข้าหน้าที่เกี่ยวข้องกับระบบรายงานแล้วมันขึ้นเออเร่อตามรูปคะ

ออฟไลน์ Sukjai

• Hero Member
  • Facebook : Sukjai Krub
  • Respect: +673
    • Share Tips HOSxP
ไม่รู้ว่าเข้าหน้าจอไหนครับที่ Error

การติดตั้งเครื่อง Client ควรติดตั้งตัว Full Setup 3.55.10.8 แล้ว Up version ตามที่ใช้งานจริง

http://hosxp.net/joomla25/index.php/product-menu/2012-06-06-06-08-32/bms-hosxp-menu

Structure ควรปรับเป็น Version 3.58.1.23 เพื่อรองรับโปรแกรมส่งออก 43 แฟ้ม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 26, 2015, 17:19:29 PM โดย Sukjai »

ออฟไลน์ yukiplee

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
ติดตั้งตามขั้นตอนทุกอย่างเลยคะ
ลงวินโดว์ใหม่แล้วก็ยังเป็นอีกคะ
หน้าอื่นใช้ได้ปกติ
แต่จะเป็นที่ หน้า
รายงาน>>>End user report เข้าแล้วค้างขึ้นerrorคะ

ช่วยด้วยค่ะ  ??? ??? ??? ??? ??? :-[ :-[ :-[ :'( :'( :'(

ออฟไลน์ Sukjai

• Hero Member
  • Facebook : Sukjai Krub
  • Respect: +673
    • Share Tips HOSxP
หมายถึงเข้าไม่ได้ ทุกรายงาน หรือเปล่าครับ
และ เป็นทุกเครื่อง หรือ เครื่องเดียว ครับ