ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามการตั้งค่ารายละเอียดสิทธิ์ครับ  (อ่าน 3319 ครั้ง)

ออฟไลน์ Admin banrai

• Full Member
  • Respect: 0
อยากสอบถามว่า   ประเภทการชำระเงิน  มี ดังนี้
             1. ชำระเองเบิกได้            เช่น ข้าราชการและ/หรือพนง.รัฐวิสาหกิจ
             2. ลูกหนี้สิทธิ์                 เช่น เด็ก 0 - 12 ปี
             3. ชำระเองเบิกไม่ได้        เช่น ต่างด้าว ที่ไม่ขึ้นทะเบียน
ผมเข้าใจถูกต้องปล่าวครับ
และ benefit plan สกส. คืออะไรครับ  ขอยกตัวอย่างการตั้งค่าส่วนนี้ให้หน่อยครับ
Server Windows XP Ram 4 GB

ออฟไลน์ อยากมีที่จอดใจ

• Full Member
  • สองแก้มหน้ามน มองแล้วทนไม่ไหว อย่ามาคิดวางใจ
  • Respect: 0
    • ห้องสมุดขนาดใหญ่หาอะไรก็เจอ
Re: ขอสอบถามการตั้งค่ารายละเอียดสิทธิ์ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2015, 14:09:43 PM »
0
ไม่ทราบเหมือนกันครับ เดี๋ยวรอผู้รู้มาช่วยตอบละกัน เพราะผมก็กำลังศึกษาการใช้โปรแกรมอยู่เหมือนกัน
มองแค่รองเท้าก็รู้ว่าเราต่างกัน เหตุใดสวรรค์จึงดลให้มาพบเจอ
Server Dell
Ram 2 GB
HD 70 GB
Windows server 2003
hosxp 3.60.6.10