ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือ 16 แฟ้ม E-Claim ตัวใหม่ส่งข้อมูลไม่ครบค่ะ  (อ่าน 2335 ครั้ง)

ออฟไลน์ fayrider.

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
ขอคำแนะนำค่ะ พบปัญหา 16 แฟ้ม E-Claim ตัวใหม่ (BMSHOSxPEClaimExport )
ส่งข้อมูลผู้ป่วย IPD กลุ่มสิทธิต่างด้าวไม่ครบค่ะ (บางรายมีใน 16 แฟ้ม แต่บางรายไม่มี)
ตั้งค่าไว้ตามรูป ซึ่งไม่ทราบว่าต้องแก้ไขอย่างไร จึงต้องขอคำแนะนำ เพื่อแก้ไขปัญหาให้ผู้รับผิดชอบงานต่อไปน่ะค่ะ รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

หมาายเหตุ. เวอร์ชั่น BMSHOSxPEClaimExport  "4.56.12.19" ค่ะ

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • Respect: +17
    • HOSxP
ไม่ได้ mapping HIPDATA_CODE เอาไว้หรือเปล่าครับ
BMS Administrator

ออฟไลน์ fayrider.

• **
  • Respect: 0
ขอบคุณค่ะ ไป map เพิ่มตอนนี้ส่งออกได้แล้วค่ะ