ผู้เขียน หัวข้อ: มีวิธีเซ็ตไม่ให้ hosxp pcu ดึงเครื่องไหมครับ  (อ่าน 2555 ครั้ง)

ออฟไลน์ pphat21

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
คือ ถ้าเปิดใช้ hosxp pcu แล้วจะทำให้เครื่องทำงานช้าลง มีวิธีแก้ไขไหมครับ

ออฟไลน์ nongnine

• Jr. Member
  • **
  • Respect: +7
Re: มีวิธีเซ็ตไม่ให้ hosxp pcu ดึงเครื่องไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2013, 20:31:19 PM »
0
ไม่ได้ดึงหรอกครับ ทรัพยากรเครื่องคงใช้งานมากขึ้นจนทำให้เหมือนดึง ความจริงคือช้าลงแน่นอนเพราะมีการใช้งาน

สเป็คเครื่องก็มีส่วน ถ้า run โปรแกรนมหลาย ๆ ตัว ก็จะช้าลงเป็นเรื่องปกติอยู่แล้วคับ