ผู้เขียน หัวข้อ: ผลการคัดกรองภาวะแทรกซ้อนทางไต ในคลีนิคความดัน  (อ่าน 2193 ครั้ง)

ออฟไลน์ aekunited

• Full Member
  • Respect: +1
ได้รับแจ้งจากหน่วยงาน HT ว่า ผล lab ไม่ดึงค่ามาใส่ในคลีนิคครับ

ไม่ทราบว่าเกี่ยวกับเรื่อง LIS หรือป่าว

เพราะก่อนหน้านี้ปกติดีครับ

ออฟไลน์ Programmer_O

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
Re: ผลการคัดกรองภาวะแทรกซ้อนทางไต ในคลีนิคความดัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2013, 17:00:44 PM »
0
เกี่ยวกับ LIS ครับ
รบกวนสอบถามครับ
1.ติดLISกับบริษัทไหนครับ
2.ได้ติดกับ BMS หรือเปล่าครับ

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 17, 2013, 17:05:46 PM โดย Programmer_O »
Programmer
Bangkok Medical Software Co.,Ltd.