ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแชร์ประสบการณ์ใช้ WAN Optimizer หน่อยครับ  (อ่าน 2095 ครั้ง)

ออฟไลน์ กรรมกรไอที

• Hero Member
  • เมื่อเทคโนโลยีคือลมหายใจของเรา
  • Respect: +6
ขอแชร์ประสบการณ์ใช้ WAN Optimizer หน่อยครับ
« เมื่อ: กันยายน 25, 2012, 18:06:35 PM »
0
มีใครเคยใช้ WAN Optimizer บ้างไหมครับ รบกวนขอแชร์ประสบการณ์หน่อยว่าใช้แบบไหน รุ่นไหน กันบ้าง ช่วยลด traffic ได้จริงไหม ตอนนี้กำลังเปรียบเทียบอยู่ระหว่าง software base กะ hardware base ครับ พอดีรพ.จะขยายออกไปข้างนอก ต้องมีทั้ง HIS, LIS, PACs ออกไปด้วย คิดว่าจะเช่า Leaseline แค่ 20 - 30 Mbps ก็พอแล้ว เลยจะหา Solution นี้มาช่วย