ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานทะเบียนคุมลูกหนี้ค่ารักษา  (อ่าน 3497 ครั้ง)

ออฟไลน์ aekunited

• Full Member
  • Respect: +1
รายงานทะเบียนคุมลูกหนี้ค่ารักษา
« เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 11:02:53 AM »
0
จะทำรายงานทะเบียนคุมลูกหนี้ค่ารักษา ผู้ป่วยนอก เบิกได้จ่ายตรง ไม่เอา z251 เอายอดเงินจากตารางไหนถึงจะถูกต้องที่สุดครับ ของเดิมเอามาจาก vn_stat กับ inc_opd_stat แล้วพอมีคำอธิบายค่า inc กับ uinc ต่างกันยังไงครับ ขอบคุณมากครับ