ผู้เขียน หัวข้อ: ประวัติการ สำรองข้อมูลใน hosxp ไม่ขึ้น แก้ไข ยัง ไง ครับ แต่ ไฟล์ที่สำรองข้อมูล  (อ่าน 2134 ครั้ง)

ออฟไลน์ phongsathon

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
ประวัติการ สำรองข้อมูลใน hosxp ไม่ขึ้น แก้ไข ยัง ไง ครับ แต่ ไฟล์ที่สำรองข้อมูล มี ข้อมูล อยู่ ครับ แต่ประวัติไม่ขึ้น แก้ไข ยังไง ครับ

ออฟไลน์ Sukjai

• Hero Member
  • Facebook : Sukjai Krub
  • Respect: +673
    • Share Tips HOSxP
ประวัติการ สำรองข้อมูลใน hosxp ไม่ขึ้น แก้ไข ยัง ไง ครับ แต่ ไฟล์ที่สำรองข้อมูล มี ข้อมูล อยู่ ครับ แต่ประวัติไม่ขึ้น แก้ไข ยังไง ครับ

---------------------------------
* HOSxP Version อะไรครับ
* ใช้ Windows อะไรในการสั่ง Backup ครับ
* ลองตรวจสอบ Folder ที่เก็บไฟล์ Backup ว่าสามารถ Backup ไฟล์ ได้เรียบร้อย OK ทุกตารางหรือไม่
* โดยดูจากไฟล์ BackupLog.txt  ครับ 
หรือเปรียบเทียบขนาดไฟล์ ระหว่างไฟล์ที่ Backup แล้ว ที่สามารถ แสดงประวัติ กับ ไม่แสดงประวัติ การสำรอง
หรือลองตั้งเวลาในการ Backup ใหม่ดูครับ

หรือลองทดสอบใช้ โปรแกรม BB โปรแกรม Backup Database MySQL Version Foxpro ดูได้ครับ เป็นอีกหนึ่่งทางเลือกในการ Backup ===> http://hosxp.net/index.php?option=com_smf&Itemid=28&topic=29226.msg255953#msg255953