ผู้เขียน หัวข้อ: หัดเขียนรายงานครับ รายงานการทำหัตถการ ER เลือกรายบุคคล แต่ไม่ได้ครับ  (อ่าน 4291 ครั้ง)

ออฟไลน์ ayutthayaict

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
หัดเขียนรายงานครับ รายงานการทำหัตถการ ER เลือกรายบุคคล แต่ไม่ได้ครับ รบกวนอาจารย์ช่วยเหลือหน่อยครับ
ศุภชัย เกตุปราชญ์
นักวิชาการคอมพิวเตอร์
รพ.ผักไห่ จ.พระนครศรีอยุธยา 30 เตียง
HOSxP : 3.55.6.26

ออฟไลน์ AOFDEVIL

• **
เจอปัญหาแล้วครับ ที่ไม่ออกเพราะตรง
"docid" ใส่ " '+docid+ ' " ด้วยครับ หลัง ช่วงวันที่ อ่ะครับ
รวีฤทธิ์  ฉิมสกุล (นักวิชาการคอมพิวเตอร์)
โรงพยาบาลบางจาก จ.สมุทรปราการ

Server : IBM X3650 M3 RAM 24 GB ; CentOS 6.4 ,Percona - Server 5.5.31-33
Slave : IBM...,CentOS 6.4 ,Percona - Server 5.5.31-33

V.HosXP Master : 3.58.1.23B
V.HosXP Slave: 3.58.1.23B

E-Mail : rchimsak.aof@gmail.com

ออฟไลน์ ayutthayaict

• **
ขอบคุณมากครับ
ศุภชัย เกตุปราชญ์
นักวิชาการคอมพิวเตอร์
รพ.ผักไห่ จ.พระนครศรีอยุธยา 30 เตียง
HOSxP : 3.55.6.26