ผู้เขียน หัวข้อ: สนใจหลักสูตร เขียนโปรแกรมด้วย Delphi กับ เขียนโปรแกรม และสร้างรายงาน...  (อ่าน 3355 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bluebird

• Hero Member
  • Respect: +2
    • โรงพยาบาลระแงะ จังหวัดนราธิวาส
สนใจหลักสูตร เขียนโปรแกรมด้วย Delphi กับ เขียนโปรแกรม และสร้างรายงานด้วย HTML&PHP ขึ้นพื้นฐาน
อยากให้มีการจัดอบรมแถวภาคใต้ ( เหมือนจัดอบรมหลักสูตร 4 ภาค )
เพราะที่ผ่าน ส่วนใหญ่หลักสูตรแบบนี้ จะจัดเฉพาะที่บริษัท ทำให้ โอกาสที่พวกผมจะได้ไปอบรมน้อยมาก
หาก จัดเป็นโซน ๆ มีหลายโรงพยาบาลแถว ภาคใต้ สนใจ อยากเข้ารับการอบรมครับ
นักวิชาการคอมพิวเตอร์ โรงพยาบาลระแงะ  จังหวัดนราธิวาส
www.rangaehospital.com

เริ่มใช้งานระบบ 1 ตุลาคม 2550
Server     :  HP Proliant DL180G6 RAM 16Gb. 
Replicate  : DELL PowerEdge 1800   RAM 16 Gb.
MySQL 5.5.31
OS CentOS 5 64bit
HOSxP Version : 3.59.4.27(ตาม Version ที่ออกใหม่ล่าสุด)

ออฟไลน์ เข้ม

• Respect: +4
    • phichit hospital
กรณีแบบนี้ขอสอบถาม BMS เลยละกันนะครับ ถ้าสามารถรวมกลุ่มกันได้ (ตามจำนวนที่สมควร) แล้วให้ BMS (1-2 ท่าน) เดินทางไปอบรม น่าจะเป็นอีกทางเลือกหนึ่งได้หรือป่าวครับ
Phichit Hospital
HOSxP 3.61.10.31 on FreeBSD 9.2
By BMS - Dec 26, 2007

ออฟไลน์ nutsuanplu

• Full Member
  • Respect: +3
    • ฝากผลงาน web รายงานผล lab ด้วยครับ
ผมก็สนใจ delphi แต่ติดขัดเรื่องทุนทรัพย์+การเดินทาง คงต้องพึ่งตนเองไปก่อน
ส่วน php + mysql ผมว่าศึกษาเองได้ครับ www.thaicreate.com ผมก็เริ่มจากที่นี่
ณ.ปัจจุบัน สามารถสร้างงานให้โรงพยาบาลได้หลายชิ้นครับ
ณัฐวุฒิ วงษ์แพทย์
นักวิชาการคอมพิวเตอร์
โรงพยาบาลอู่ทอง จังหวัดสุพรรณบุรี

ออฟไลน์ bannok

• Respect: +8
สนใจหลักสูตร เขียนโปรแกรมด้วย Delphi กับ เขียนโปรแกรม และสร้างรายงานด้วย HTML&PHP ขึ้นพื้นฐาน
อยากให้มีการจัดอบรมแถวภาคใต้ ( เหมือนจัดอบรมหลักสูตร 4 ภาค )
เพราะที่ผ่าน ส่วนใหญ่หลักสูตรแบบนี้ จะจัดเฉพาะที่บริษัท ทำให้ โอกาสที่พวกผมจะได้ไปอบรมน้อยมาก
หาก จัดเป็นโซน ๆ มีหลายโรงพยาบาลแถว ภาคใต้ สนใจ อยากเข้ารับการอบรมครับ

เห้นด้วยอย่างยิ่งครับ (ภาคใต้)
Somchai  Lenyee  Promkiri Hospital  tel 075396123 ต่อ 165
เมล์ arsan_2005@hotmail.com
server IBM SYSTEM x3650M5  ram 32 G.
server IBM SYSTEM x3500M3  ram 16 G.
 Hosxp 3.63.3.10