ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำชี้แนะครับเรื่องข้อมูลส่งออกตามปี 55  (อ่าน 2187 ครั้ง)

ออฟไลน์ kennek

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
ตอนนี้หัตการต้องดูดีๆนะครับว่าตัวที่ส่งออกมานั้นผิดหรือเปล่า ไม่เช่นนั้นจะถูกระงับการจ่ายเงินได้
คือเราคีย์อีกอย่างแต่ตอนแม็บออกไปมันเเป็นอีกอย่างนึง
แล้วเวอร์ชั่นใหม่รบกวนสอบถามว่าข้อมูล op  กับ pp แยกออกจากกันยังครับ คือวิสิต pp จะตัดออกจากแฟ้ม service แต่จะมีในแฟ้มของ pp เอง เช่น มา epi ก็ออกใน epi อย่างเดียวไม่ออกใน service อ่ะครับ
สรวิศ  สังข์ชัย
นักวิชาการคอมพิวเตอร์
สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดชัยนาท