ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำเว็บรวมโปรแกรมสำหรับ ios และ android  (อ่าน 3161 ครั้ง)

ออฟไลน์ กรรมกรไอที

• Hero Member
  • เมื่อเทคโนโลยีคือลมหายใจของเรา
  • Respect: +6
แนะนำเว็บรวมโปรแกรมสำหรับ ios และ android
« เมื่อ: สิงหาคม 29, 2011, 18:57:36 PM »
0
พอดีไปเจอมาครับ ชื่อ www.ipapk.info รวมโปรแกรมสำหรับ ios และ android เยอะมากเลยครับ ผมได้โปรแกรมดี ๆ ตัวจริงมาหลายตัวเลย เช่น quickoffice pro, desktop remote เลยเอามาแนะนำ

ออฟไลน์ siam2518

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
Re: แนะนำเว็บรวมโปรแกรมสำหรับ ios และ android
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2012, 08:14:27 AM »
0
ขอบคุณครับ
นายสยาม  สามงามอินทร์
เจ้าพนักงานสาธารณสุขชุมชน 6
สถานีอนามัยสหกรณ์นิคม อำเภอทองผาภูมิ จังหวัดกาญจนบุรี
ขึ้นระบบ 1 ตุลาคม 2551