ผู้เขียน หัวข้อ: สั่งปริ๊นเอง ที่โหมดออกใบเสร็จรับเงิน  (อ่าน 3479 ครั้ง)

ออฟไลน์ likkimaru

• Full Member
  • มือใหม่ HosXP ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ^^
  • Respect: 0
สั่งปริ๊นเอง ที่โหมดออกใบเสร็จรับเงิน คือพอกดบันทึกเครื่องจะสั่งปริ๊นรายการบริการอะครับ ไม่ได้ไปติ๊กปรินเตอร์ตรงไหนเลย จะไม่ให้ปริ๊นอะไรออกมาติ๊กตรงไหนครับ
นายมาลิค สมจิตต์ โรงพยาบาลเทพรัตน์นครราชสีมา นักวิชาการคอมพิวเตอร์ Server IBM x3650 M3 RAM 16 GB CentOS 5.5  4 port lancard(ฺัByหมอโจ้ รพ.ครบุรี ) Rep server IBM X3200 M2 RAM 8 G HosXP V.3.54.8.14  www.nrhosp.go.th (มือใหม่หัดขับ Hosxp ครับ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ^^)

ออฟไลน์ udomchok

• Hero Member
  • Respect: +589
    • ร.พ.สมเด็จพระสังฆราช องค์ที่ 17
Re: สั่งปริ๊นเอง ที่โหมดออกใบเสร็จรับเงิน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 03:07:35 AM »
0
1. แนะนำตัว
2. สอบถามความต้องการให้ชัด ๆ อีกทีครับ
ทำด้วยหัวใจร.พ.สมเด็จพระสังฆราช องค์ที่ 17 อ.สองพี่น้อง จ.สุพรรณบุรี
อบรมโดย BMS Team เมื่อ พ.ย. 49 ขึ้นระบบห้องบัตรเมื่อ X'Mas 2007
2008 : X-Ray กายภาพบำบัด แพทย์แผนไทย กิจกรรมบำบัด OPD ตา
2009 : ทันตกรรม ห้องตรวจตา OPD (พยาบาลและห้องตรวจแพทย์บางห้อง)