ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมี Microsoft System Configuration Manager Server บ้างยกมือขึ้นครับ  (อ่าน 3116 ครั้ง)

ออฟไลน์ กรรมกรไอที

• Hero Member
  • เมื่อเทคโนโลยีคือลมหายใจของเรา
  • Respect: +6
ตามหัวข้อเลยครับ ใครมีบอกหน่อยครับ หรือหลังไมค์ก็ได้ ทางนี้ต้องการด่วน

doramon

• บุคคลทั่วไป
Re: ใครมี Microsoft System Configuration Manager Server บ้างยกมือขึ้นครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 17:44:06 PM »
0
ติดต่อ MS thai ได้เลยครับ

ออฟไลน์ กรรมกรไอที

• Hero Member
  • เมื่อเทคโนโลยีคือลมหายใจของเรา
  • Respect: +6
Re: ใครมี Microsoft System Configuration Manager Server บ้างยกมือขึ้นครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2010, 22:37:03 PM »
0
แหม.... แต่ถ้าติดต่อ MS TH ไม่ได้ครับ เขาไม่มีข้อมูลให้ ราคาก็บอกได้แต่เป็น US ต้องติดต่อ resaller เท่านั้น .... จริง ๆ นะครับ ลองโทรไปถามรายละเอียดผลิตภัณฑ์สักตัวนะครับ ... ต้องติดต่อ resaller เท่านั้นครับ .... ขนาด Technical Support ต้องของดูก่อนว่า Lic ที่เราซื้อมาเป็น Lic แบบไหนด้วยซ้ำ ...