ผู้เขียน หัวข้อ: ขอทราบวิธีลบข้อมูลจาก Table View หน่อยครับ  (อ่าน 3082 ครั้ง)

ออฟไลน์ Admin banrai

• Full Member
  • Respect: 0
0
ขอทราบวิธีลบข้อมูลจาก Table View หน่อยครับ
คือว่าผมทอลองสร้าง Table View ขึ้นมา และไม่สามารถลบได้ด้วยคำสั่ง
delete table ตามด้วยชื่อที่สร้าง Table View ไว้
Server Windows XP Ram 4 GB

ออฟไลน์ chk

• Hero Member
  • Respect: +2
Re: ขอทราบวิธีลบข้อมูลจาก Table View หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2010, 08:51:44 AM »
0
 8)  แนะนำตัวตน ด้วยนะขอรับ  8)

8)  เพื่อความแน่ชัดในการให้คำแนะ นำ  คุริ คุริ   8)
8) ........ {O.*} ............   8)
8) ...KUMPANGSEAN  HOSXP  SYSTEM...   8) Office  Station ::  Kumpangsan Hospital  Nakhon Pathom
 System  Running :: 01/01/2010