ผู้เขียน หัวข้อ: ด่วน...ver 3.50.3.7 หน้าจอส่งตรวจไม่แสดงช่องรหัสสถานพยาบาล  (อ่าน 5667 ครั้ง)

ออฟไลน์ monchai

• Full Member
  • Respect: 0
หน้าจอส่งตรวจใน เวอร์ชั่นนี้ไม่แสดงช่องรหัสสถานพยาบาล  รบกวนอาจารย์ช่วยแก้ไขให้ด่วน...ด้วยครับ

ออฟไลน์ manoi

• Hero Member
  • Respect: +170
    • HOSxP Community Center
คงไม่ได้ check ตรงนี้เอาไว้นะครับ โปรแกรมก็เลยไม่แสดงช่องให้กรอก
HOSxP Project Manager / Cheif Developer / BMS MD

ขอบคุณมากครับอาจารย์  ผมคงคิดว่าคงเป็นเพราะการ Update struture แบบ Quick นะครับ

ออฟไลน์ manoi

• Respect: +170
    • HOSxP Community Center
ไม่เกี่ยวครับ เป็น feature ของ version ใหม่ครับ
HOSxP Project Manager / Cheif Developer / BMS MD

Update structure แบบ Full ก็เป็นเหมือนเดิมครับ  เพราะงั้นใน version นี้  หลัง update structure เสร็จ  ควรตรวจสอบ  สิทธิการรักษาทุกสิทธิการรักษา  เพื่อความถูกต้องของระบบ

ออฟไลน์ มดตานอย ครับ..

หัตถการรายวัน ผป.ใน    ผมอยากให้มันขึ้น ราคา  แบบ auto  เมื่อเรา  เลือก รายการแล้ว   
ต้อง set  อย่างไร ครับ   ...ขอบพระคุณครับ

Nakhonphanom Hospital

MR.Tanoy999 ผู้ใช้งานทั่วไป
tanoy999-at-gmail-dot-com
เริ่ม  1 ตุลาคม 2549  โดย  BMS