ผู้เขียน หัวข้อ: x-ray ปริ้นออกมาซ้ำกันค่ะ  (อ่าน 2649 ครั้ง)

ออฟไลน์ iisomi

• Jr. Member
  • **
  • Respect: +1
x-ray ปริ้นออกมาซ้ำกันค่ะ
« เมื่อ: มิถุนายน 15, 2010, 14:12:03 PM »
0
ฟอร์ม  XRAY-XN-LABEL.cds  คนไข้ปริ้นออกมาซ้ำๆกันค่ะ..ไม่ทราบว่าจะต้องทำอย่างค่ะ  ขอบคุณค่ะ
รพช.บางปลาม้า จ.สุพรรณบุรี
E-Mail   best_life_123@hotmail.com

ขอบคุณอาจารย์และพี่ๆทุกท่านที่เมื่อยามมีปัญหาคอยตอบและให้ความรู้ตลอดค่ะ
"สักวันจะต้องรู้มากกว่าวันนี้ วันพรุ่งนี้ต้องเป็นคนเก่งกว่าวันนี้"

ออฟไลน์ naydekdee

• Hero Member
  • naydekdee
Re: x-ray ปริ้นออกมาซ้ำกันค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2010, 15:03:58 PM »
0
ผม เอามาดุ แล้วก็ปกติดีนะ คับ ลองดูการตั้งค่าเครื่องปริ้นเตอร์ดุนะคับว่า copy paper นั้นตั้งไว้ กี่  copy  อ่ะคับ
  ช่วยได้แค่นี้อ่ะคับ .... 55555 +
UP systems on Hospital  2010-03-01
(นายเด็กดี)  รพช.บางกระทุ่ม พิษณุโลก
Structure Version  HOSxP 3.61.9.25b

ออฟไลน์ iisomi

• Jr. Member
  • **
Re: x-ray ปริ้นออกมาซ้ำกันค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2010, 11:47:43 AM »
0
ขอบคุณค่ะ...แต่ปริ้นซ้ำเฉพาะบางคนค่ะ
รพช.บางปลาม้า จ.สุพรรณบุรี
E-Mail   best_life_123@hotmail.com

ขอบคุณอาจารย์และพี่ๆทุกท่านที่เมื่อยามมีปัญหาคอยตอบและให้ความรู้ตลอดค่ะ
"สักวันจะต้องรู้มากกว่าวันนี้ วันพรุ่งนี้ต้องเป็นคนเก่งกว่าวันนี้"