ผู้เขียน หัวข้อ: CUSTOM-Finance หนังสือรับรองเพื่อประกอบการเบิกจ่ายยานอกบัญชียาหลักแห่งชาติ รพ.ห  (อ่าน 4469 ครั้ง)

ออฟไลน์ naj

• Hero Member
  • Respect: +8
    • http://www.luangphopern-hospital.com
ขนาด A5 เอามาให้ลองทดสอบดูครับ
ปล.
 ต้นฉบับเป็นของคุณ nahos
(ขอบคุณ คุณ nahos  มากครับ สำหรับ report แหล่มๆๆ :D :D :D :D )
Yindee And Tan

ออฟไลน์ udomchok

• Respect: +589
    • ร.พ.สมเด็จพระสังฆราช องค์ที่ 17
ขนาด A5 เอามาให้ลองทดสอบดูครับ
ปล.
 ต้นฉบับเป็นของคุณ nahos
(ขอบคุณ คุณ nahos  มากครับ สำหรับ report แหล่มๆๆ :D :D :D :D )
แหม...ประหยัดกระดาษจริงนะท่าน
ทำด้วยหัวใจร.พ.สมเด็จพระสังฆราช องค์ที่ 17 อ.สองพี่น้อง จ.สุพรรณบุรี
อบรมโดย BMS Team เมื่อ พ.ย. 49 ขึ้นระบบห้องบัตรเมื่อ X'Mas 2007
2008 : X-Ray กายภาพบำบัด แพทย์แผนไทย กิจกรรมบำบัด OPD ตา
2009 : ทันตกรรม ห้องตรวจตา OPD (พยาบาลและห้องตรวจแพทย์บางห้อง)

ออฟไลน์ เกื้อกูล ครับ..

• Respect: +169
    • โรงพยาบาลปากท่อ
เห้นด้วยกับอ.นาจ  เรื่อง  campaign ลดภาวะโลกร้อน  ลดการตัดไม้ทำลายป่า  มาลดขนาดกระดาษรายงานต่าง ๆกันเถอะครับ....
Implement  HOSxP  Start 2548 ---> NOW!
Station : 130 Client   V.3 Version  3.67.1.XX
Server  : CENTOS  +MySQL maria 10.x.x

ออฟไลน์ socker

• Full Member
  • อย่ากลัวที่จะถาม หากต้องการเรียนรู้
  • Respect: 0
ขอนำไปใช้ด้วยคนนะครับ ขอบคุณสำหรับรายงานดีๆที่แจกครับ
Mr.Terayut Jeenjam , Pharmacy Techinque
Tamod Hospital , Phatthalung

Email: terayut.j@gmail.com
Mobile: 084-1931207[True Move]
ขึ้นระบบ 23 ต.ค. 52 by BMS Team
โรงพยาบาลชุมชน ขนาด 30 เตียง

Activate @ 20-11-2012 14:45 pm