ผู้เขียน หัวข้อ: ขอฟอร์มรายงานหน่อยครับ  (อ่าน 3046 ครั้ง)

ออฟไลน์ [-_เอ็ม_-]

• Hero Member
  • [-- Developer มือใหม่ --]
  • Respect: +3
    • โรงพยาบาลบรบือ
ขอฟอร์มรายงานหน่อยครับ
« เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 10:50:41 AM »
0
คือพอดีหัวหน้าบริหารอยากได้รายงานจำนวน visit ของผู้ป่วยแยกตามสิทธิ์ครับ
ทั้ง OPD และ IPD ตามรูปครับ ช่วยหน่อยครับผม  ;D  ;D
###### [- นิวัฒน์ <M> นัดสถาพร -] ######
   << นักวิชาการคอมพิวเตอร์ รพ.บรบือ >>
<< Rajabhat Mahasarakham University >>
------------------------------------------------------------------------------

ออฟไลน์ Neo

• The Kop
  • Respect: +6
Re: ขอฟอร์มรายงานหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 17:10:13 PM »
0
สงสัยเป็นรายงานเกณฑ์คงค้างแน่ๆเลยใช่ไหมครับ   ;D ;D ;D
Mr.Chayanut Suwamat
E-Mail=>Mr.Chayanut9@Gmail.com
BMS DATACENTER ระดับจังหวัดบึงกาฬ Start 1 พ.ย. 2554
สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดบึงกาฬ

ออฟไลน์ [-_เอ็ม_-]

• [-- Developer มือใหม่ --]
  • Respect: +3
    • โรงพยาบาลบรบือ
Re: ขอฟอร์มรายงานหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2009, 07:17:49 AM »
0
สงสัยเป็นรายงานเกณฑ์คงค้างแน่ๆเลยใช่ไหมครับ   ;D ;D ;D

ใช่เลยครับผม แต่อันที่มีใช้อยู่ มันไม่ได้รายละเอียดแบบนี้ครับ
เลยอยากขอความอนุเคราะห์จากชุมชน HosXP หน่อยครับ  :D
###### [- นิวัฒน์ <M> นัดสถาพร -] ######
   << นักวิชาการคอมพิวเตอร์ รพ.บรบือ >>
<< Rajabhat Mahasarakham University >>
------------------------------------------------------------------------------