ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานวันเกิด  (อ่าน 2531 ครั้ง)

ออฟไลน์ surachai_ann

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
รายงานวันเกิด
« เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2007, 02:43:39 AM »
0
อาจารย์และผู้รู้ครับ ครับ อยากได้ รายงาน วัน เดือน ปี เกิด ของผู้ป่วย ในแต่ละเดือน
แสดง วัน เดือน ปี เกิด จำนวนครั้งที่ มา ในแต่ละเดือน
รบกวนครับ
อีกอันครับ  ใบเสร็จรับเงิน ต้องการแสดงรายละเอียด
การมาใช้บริการแต่ละอย่าง คล้าย ๆ ใบเสร็จ นำส่ง สกส แต่ ออกเป็น ใบเสร็จรับเงินผู้ป่วยนอก น่ะครับ
ขอบคุณครับ