ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานห้องคลอดพิมพ์ไม่ออกครับ  (อ่าน 2756 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Kop

• Full Member
  • Respect: 0
รายงานห้องคลอดพิมพ์ไม่ออกครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2006, 23:06:57 PM »
0
มีแบบฟอร์มรายงานครับ แต่เมื่อพิมพ์รายงานการคลอด ในหน้าจอ preview แสดงเป็นหน้าจอเปล่า ๆ ไม่ทราบว่าผมตั้งอะไรผิดหรือเปล่าครับ  รบกวน อ. ช่วยด้วยครับ
ทำวันนี้ให้มากกว่าคำว่าดี เพราะไม่มีสิ่งใหนจะเป็นที่สุดได้

doramon

• บุคคลทั่วไป
Re: รายงานห้องคลอดพิมพ์ไม่ออกครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2006, 06:40:00 AM »
0
select * from labor

มีข้อมูล AN คนที่ต้องการพิมพ์หรือยังครับ
ไม่เช่นนั้นมันจะไม่ออก