ผู้เขียน หัวข้อ: ทำ Table archive แล้วดูประวัติย้อนหลังของ IPD ไม่ได้ครับ  (อ่าน 1391 ครั้ง)

ออฟไลน์ C H O K E

• Full Member
  • Respect: +1
    • โรงพยาบาลอุทัยธานี
ทำ Table archive แล้วดูประวัติย้อนหลังของ IPD ไม่ได้ครับ  แต่ในส่วนของ OPD สามารถดูได้ครับ
เหมือนจะไม่ได้เขียนให้ไปเช็คข้อมูลจาก ตาราง opitemrece_arc 

ฝากรบกวนช่วยปรับแก้ให้ด้วยนะครับ เพราะทำ Table archive แล้วตารางเล็กลงมาก การใช้งานโปรแกรมได้เร็วขึ้นแต่ติดปัญหาการดูประวัตินิดนึงครับ  ขอบคุณครับ
Uthaithani Hospital  อ.เมือง จ.อุทัยธานี
( ขึ้นระบบ 1 ตุลาคม 2553 )