ผู้เขียน หัวข้อ: อัพเดรท hosxp-pcu เวอร์ชั้น ไหม่ไม่ได้มันเออเรอ เป็นเพราะอะไรครับ  (อ่าน 4625 ครั้ง)

ออฟไลน์ mitpratum

• Newbie
  • *
  • สารคาม น้ำบ่ต้อง เอิ้กๆ กินจังไดกะบ่เมา
  • Respect: 0
โหลดเวอร์ชั้น 3.53.10.24 ที่ไร เออเรอตลอดครับ
เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล ประจำ รพ.สต.
ใช้ windows xp คีย์ข้อมูลส่ง สสจ
 hosxp _pcu  ใช้เวอร์ชั่นใหม่ตลอด
my sQL 5.1x
อบรมกับอาจารย์วิชิต สสจ.ร้อยเอ็ด

ออฟไลน์ เครือข่ายบริการสุขภาพ อ.จักราช @นคราชสีมา

• Sr. Member
  • เพอร์ซี่ แจ็คสัน กับสายฟ้าที่หายไป
    • เครือข่ายบริการสุขภาพอำเภอจักราช
 ;D ;D ส่งภาพมาให้ดูหน่อย ครับ ของผมไม่มีปัญหา นะครับ
Error ขั้นตอนไหน
" #เครือข่ายบริการสุขภาพ อำเภอจักราช #PCU Chakkarat #Chakkarat Hospital"

http://ict-chakkarat.blogspot.com/

@Nakhonratchasima
สถานะ : ขึ้นระบบ Hosxp_pcu 1 ธันวาคม 52
             ขึ้นระบบ Hosxp ในโรงพยาบาล จักราช 29 มีนาคม 2554 โดยทีม BMS
*** อบรมผู้ดูแลระบบ การสร้างรายงานด้วย Report Designer ขั้นประยุกต์ วันที่ 13-17 มิ.ย. 2554
+ ขอบคุณ สังคมแห่งการเรียนรู้ HOSxP Community +

ออฟไลน์ NrohtaS

• Full Member
ตอนโหลดโปรแกรมอาจไม่สมบูรณ์
ลองเวอร์ชั่นใหม่เลยครับ
http://bms-hosxp.com/hosxp/HOSxP_PCU_Setup_3.53.11.3.exe ;D
Mr. Sathorn.S

รพสต.บึงพระ อ.เมือง จ.พิษณุโลก
Oracle Linux 6.4 X86_64  MySQL Percona 55-5.5.33 X86_64  HosxP_PCU 3.56.X.YZ
Start HosXP_PCU 1 November 2009 (ขี้นระบบเอง)

รับทำแผนที่ Google Map

ออฟไลน์ NrohtaS

• Full Member
Mr. Sathorn.S

รพสต.บึงพระ อ.เมือง จ.พิษณุโลก
Oracle Linux 6.4 X86_64  MySQL Percona 55-5.5.33 X86_64  HosxP_PCU 3.56.X.YZ
Start HosXP_PCU 1 November 2009 (ขี้นระบบเอง)

รับทำแผนที่ Google Map

ออฟไลน์ mitpratum

• Newbie
  • *
  • สารคาม น้ำบ่ต้อง เอิ้กๆ กินจังไดกะบ่เมา
เราจะอัพเวอร์ชั่นไหม่ไม่ได้เลย เป็นที่เน็ต หรือ โปรแกรมกันแน่ครับ
เมื่อก่อนเวลาต่อเน็ตจะขึ้นมาให้อัพ แต่ตอนนี้ ไม่มีเลย
เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล ประจำ รพ.สต.
ใช้ windows xp คีย์ข้อมูลส่ง สสจ
 hosxp _pcu  ใช้เวอร์ชั่นใหม่ตลอด
my sQL 5.1x
อบรมกับอาจารย์วิชิต สสจ.ร้อยเอ็ด