ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยครับ แพทย์ผู้ผ่าตัดไม่ปรากรฏชื่อครับ  (อ่าน 4074 ครั้ง)

ออฟไลน์ kalakachang

• Full Member
  • Respect: +2
ทำการตั้งค่าในตัวเลือกอื่นๆแล้วครับปิดเปิดใหม่เเล้ว แต่ก็ไม่มีชื่อเหมื่อนเดิมมีแต่ในทีมแพทย์ผ่าตัด  ไม่มีให้เลือกในรายการผ่าตัด แพทย์ผู้ผ่าตัดช่วยหน่อยครับ..
ขอบคุณครับ
รังสรรค์ มาลาจำปี
นวก.คอมพิวเตอร์  โรงพยาบาลยโสธร
53.3.12

ออฟไลน์ pop_hosxp

• Hero Member
  • Respect: +38
    • Phanomphrai Hospital
Re: ช่วยด้วยครับ แพทย์ผู้ผ่าตัดไม่ปรากรฏชื่อครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2010, 10:07:52 AM »
0
ทำการตั้งค่าในตัวเลือกอื่นๆแล้วครับปิดเปิดใหม่เเล้ว แต่ก็ไม่มีชื่อเหมื่อนเดิมมีแต่ในทีมแพทย์ผ่าตัด  ไม่มีให้เลือกในรายการผ่าตัด แพทย์ผู้ผ่าตัดช่วยหน่อยครับ..
ขอบคุณครับ

กำหนดตำแหน่งอื่น ๆ ให้แพทย์ผู้นั้นด้วยครับว่าเป็นแพทย์อะไรบ้าง ตามรูปครับ
pop434241@gmail.com
รพ.พนมไพร จ.ร้อยเอ็ด www.phanomphrai.net

Re: ช่วยด้วยครับ แพทย์ผู้ผ่าตัดไม่ปรากรฏชื่อครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2010, 10:25:35 AM »
0
ทำเเล้วครับ..มันขึ้นเเต่ในทีมแพทย์ผ่าตัด
ส่วนในรายการผ่าตัด แพทย์ผู้ผ่าตัดไม่มีอะไรเลยครับ ไม่สามารถทำอะไรได้เลย กดไรก็ไม่ขึ้นครับ.
ช่วยหน่อยครับ.
ขอบคุณครับ
นวก.คอมพิวเตอร์  โรงพยาบาลยโสธร
53.3.12

ออฟไลน์ pop_hosxp

• Hero Member
  • Respect: +38
    • Phanomphrai Hospital
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2010, 10:33:15 AM »
0
ทำเเล้วครับ..มันขึ้นเเต่ในทีมแพทย์ผ่าตัด
ส่วนในรายการผ่าตัด แพทย์ผู้ผ่าตัดไม่มีอะไรเลยครับ ไม่สามารถทำอะไรได้เลย กดไรก็ไม่ขึ้นครับ.
ช่วยหน่อยครับ.
ขอบคุณครับ

ไ้ด้ออกจากโปรแกรม แล้วเข้าใหม่หรือยังครับ แล้วใน tab ทีมแพทย์ผ่าตัดได้ใส่ข้อมูลหรือยังครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 15, 2010, 10:35:28 AM โดย pop_hosxp »
pop434241@gmail.com
รพ.พนมไพร จ.ร้อยเอ็ด www.phanomphrai.net

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2010, 10:36:31 AM »
0
ปิดเเล้วไม่ขึ้นเหมือนเดิม
จะขึ้นเฉพาะในทีมผ่าตัด
53.3.12

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2010, 10:39:47 AM »
0
อืม..ได้เเล้วครับ
แสดงว่าต้องใส่ใน tab ทีมแพทย์ก่อนใช่เปล่าครับ...ถึงจะไปปรากฏในผู้ผ่าตัด..555
ขอบคุณครับ
53.3.12