ผู้เขียน หัวข้อ: ตารงการจัดเก็บข้อมูลค่าใช้จ่ายของผู้ป่วยใน  (อ่าน 4143 ครั้ง)

ออฟไลน์ art

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
เรียนถามอาจารยและผู้รู้ครับว่า  ข้อมูลค่าใช้จ่ายแต่ละประเภทของผู้ป่วยจัดในเก็บไว้ในตารางชื่อว่าอะไร
เนื่องจากว่าทางรพ.ได้ตั้งค่าว่าหากผู้ป่วยAdmit แล้ว ให้แยกค่าใช้จ่ายระหว่างOPD กับ IPD ครับ
ผมรู้เพียงแต่ว่าหากเป็นOPD ข้อมูลค่าใช้จ่ายจะจัดเก็บไว้ในตาราง opitemrece แต่ผู้ป่วยในไม่ทราบครับ...................... รบกวนช่วยตอบให้ด้วยครับ ขอบคุณครับ......................
server cent os my sql 4.1.19 
client window xp 2006

doramon

• บุคคลทั่วไป
Re: ตารงการจัดเก็บข้อมูลค่าใช้จ่ายของผู้ป่วยใน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 13, 2008, 18:12:13 PM »
0
incith

ออฟไลน์ art

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
Re: ตารงการจัดเก็บข้อมูลค่าใช้จ่ายของผู้ป่วยใน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 13, 2008, 22:01:04 PM »
0
ขอบคุณคร้าบบบบบบบ
server cent os my sql 4.1.19 
client window xp 2006