ผู้เขียน หัวข้อ: อยากลบรายการคนไข้ออกจากห้องแล๊บสามารถทำได้ไหมครับ แล้วต้องทำยังไง  (อ่าน 2530 ครั้ง)

ออฟไลน์ อยากมีที่จอดใจ

• Full Member
  • สองแก้มหน้ามน มองแล้วทนไม่ไหว อย่ามาคิดวางใจ
  • Respect: 0
    • ห้องสมุดขนาดใหญ่หาอะไรก็เจอ
ตอนนี้เจ้าหน้าที่ห้องแล็บกำลังฝึกลงแล็บในโปรแกรมอยู่ ยังงง ๆ อยู่ครับ ก็เลยทดสอบดูแล้วทีนี้อยากจะลบรายชื่อคนที่เราทดสอบออกจากห้องแล็บต้องทำยังไงครับ
มองแค่รองเท้าก็รู้ว่าเราต่างกัน เหตุใดสวรรค์จึงดลให้มาพบเจอ
Server Dell
Ram 2 GB
HD 70 GB
Windows server 2003
hosxp 3.60.6.10

ออฟไลน์ เข้ม

• Hero Member
  • Respect: +4
    • phichit hospital
รายละเอียดในรูปท่านให้ดูไม่หมด บอกรายละเอียดก็ไม่ครบ ทดสอบยืนยันผล หรือยัง ก็ไม่ทราบ?

เท่าที่เห็นในรูป ยังไม่ได้ลงรับใบ Lab ...
ให้ double click รายการนั้นหรือคลิกที่ปุ่ม รายงานผล เพื่อเข้าไปว่า ต้องปลดล็อคผล LAB ก่อนหรือไม่ ถ้ามีก็ให้ปลดล็อคการยืนยันผลก่อน แต่ถ้าไม่มี คือ รายการผล LAB ไม่ถูกล็อค ก็ให้ ออกมาหน้าเดิม เลือกรายการนั้น แล้วคลิกปุ่ม ใบ LAB แล้วเลือก ลบรายการ

ลองดูครับ ถ้าทำอะไรแล้วไม่ได้ จะมี ข้อความบอกครับ ว่าต้องไปทำอะไรก่อน ...  --> จบ .. อิอิ
Phichit Hospital
HOSxP 3.61.10.31 on FreeBSD 9.2
By BMS - Dec 26, 2007

ออฟไลน์ อยากมีที่จอดใจ

• Full Member
  • สองแก้มหน้ามน มองแล้วทนไม่ไหว อย่ามาคิดวางใจ
  • Respect: 0
    • ห้องสมุดขนาดใหญ่หาอะไรก็เจอ
ขอบคุณครับ โห กว่าจะมั่วได้เกือบตีสี่แล้ว ไม่ได้หลับได้นอนกันพอดี
มองแค่รองเท้าก็รู้ว่าเราต่างกัน เหตุใดสวรรค์จึงดลให้มาพบเจอ
Server Dell
Ram 2 GB
HD 70 GB
Windows server 2003
hosxp 3.60.6.10