ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านเทพท่านใดพอจะทราบตารางที่ ตั้งค่ารหัสอ้างอิงต่างๆๆ  (อ่าน 3090 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bkcha

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
เรียนท่านเทพคับผม รบกวน ขอชื่อตารางที่ใช้ใส่รหัส อ้างอิง ของ สนย.บ้าง สปสช.บ้างอ่ะคับ
เพราะ แต่ละตาราง มันมีรหัสเวลาส่งออก 18 แฟ้ม ครับผม มันจะขึ้นว่ารหัสไม่ตรงกับ สนย. ครับ
ขอบคุณครับผม
สำนักงานสาธารณสุขจังหวัด

ออฟไลน์ jdadmin1

• Hero Member
  • "เครื่องชำรุด...งดใช้งานชั่วคราว"
  • Respect: +33
 ;D ;D ;D ลองส่งออกแล้ว copy ข้อความที่แจ้งว่ารหัสไม่ตรงกับ สนย.เอามาโพสต์จะแก้ไขได้ตรงกว่านะครับ ถ้าจะเอาทุกตารางที่ใส่รหัสอ้างอิงนี่มันเยอะ ;D ;D ;D
โรงพยาบาลพระสมุทรเจดีย์สวาทยานนท์ จังหวัดสมุทรปราการ
Master   : HOSxP 3.66.12.28
Slave1   : HOSxP 3.66.12.28
Upgrade 23/12/2566
Facebook : Suntad Mamak

ออฟไลน์ เกื้อกูล ครับ..

• Hero Member
  • Respect: +169
    • โรงพยาบาลปากท่อ
รอ  Final 21 แฟ้มส่งออกปี 2555 เลยครับ  :D
Implement  HOSxP  Start 2548 ---> NOW!
Station : 130 Client   V.3 Version  3.67.1.XX
Server  : CENTOS  +MySQL maria 10.x.x